Phân phối bộ chuyển đổi quang, converter 10/100/1000

Bộ chuyển đổi converter quang SM,MM 10km 20km tại hà nội
Phân phối bộ chuyển đổi quang điện , converter quang 10/100M, CO CQ chính hãng 
CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN QUANG ĐIỆN, CONVERTER QUANG WINTOP giá tốt.
Converter quang 1 cổng, 2 cổng, 4 cổng.
Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet -> Quang.
1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km SC YT-8110MA-11-2
1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 20Km SC YT-8110SA-11-20
1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 40Km SC YT-8110SA-11-40
1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 60Km SC YT-8110SA-11-60
1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode 80Km SC YT-8110SA-11-80
1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode 100Km SC YT-8110SA-11-100
1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-11-20A

1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-11-20B

1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-11-40A

1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-11-40B

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm YT-8110SB-11-60A

1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm YT-8110SB-11-60B
Bộ chuyển đổi 2 cổng 10/100M Fast Ethernet -> Quang : 
2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 MM 2Km YT-8112MA-2
2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 20Km YT-8112SA-20
2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 40Km YT-8112SA-40
2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 60Km YT-8112SA-60
2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8112SB-20A
2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC "YT-8112SB-20B
2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8112SB-40A
2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8112SB-40B
2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm 1550DFB YT-8112SB-60A
2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm 1550DFB YT-8112SB-60B
1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1310/1550nm YT-8110SB-11-80A
1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1550/1310nm YT-8110SB-11-80B

Bộ chuyển đổi 4 cổng 10/100M Fast Ethernet -> 1 Fx Port
4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm MM 2Km SC YT-8110MA-14-2
4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 20Km SC YT-8110SA-14-20
4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 40Km SC YT-8110SA-14-40
4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 60Km SC YT-8110SA-14-60
4 cổng Ethernet 10/100M 1550nm SM 80Km SC YT-8110SA-14-80
4 cổng Ethernet 10/100M 1550nm SM 100Km SC YT-8110SA-14-100
4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-14-20A
4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-14-20B4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-14-40A
4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-14-40B
4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 60Km SC YT-8110SB-14-60A
4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 60Km SC YT-8110SB-14-60B
4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 80Km SC YT-8110SB-14-80A

4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 80Km SC YT-8110SB-14-80B

Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet -> Quang
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC YT-8110GMA-11-05-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm MM 2Km SC YT-8110GMA-11-2-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 10Km SC YT-8110GSA-11-10-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 20Km SC YT-8110GSA-11-20-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 40Km SC YT-8110GSA-11-40-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB SM 60Km SC YT-8110GSA-11-60-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB SM 80Km SC YT-8110GSA-11-80-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB SM 100Km SC YT-8110GSA-11-100-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB SM 120Km SC YT-8110GSA-11-120-AS
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 20Km SC YT-8110GSB-11-20A-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 20Km SC YT-8110GSB-11-20B-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 40Km SC YT-8110GSB-11-40A-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km SC YT-8110GSB-11-40B-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 60Km SC YT-8110GSB-11-60A-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 60Km SC YT-8110GSB-11-60B-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 80Km SC YT-8110GSB-11-80A-AS 
1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 80Km SC YT-8110GSB-11-80B-AS 
CO, CQ chính hãng.Bảo hành đầy đủ theo yêu cầu của nhà sản xuất. 
Liên hệ dự án và phòng hỗ trợ : 
TRẦN OANH – 0968 028 654
Email : [email protected]
Skype : oanh.tran_11
Liên Hệ:
0968028654oanh.tran_11
4.4Đăng ngày: 14.06.2018 | Hết hạn: 12.09.2018 | Đã xem:21 | Thích:0 | Báo xấu:0 | Quan tâm: 5
Google+
Đối tác quảng cáo: Bánh Trung Thu - Vé Máy Bay - Nhà Đất - Thiết kế website - Xe mô hình - Rao vặt - Truyện cười - Phần mềm - Bóng đá - Gái đẹp
X
Nhận thanh toán qua: